เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลองดูครับ 4 เพลง

(1/5) > >>

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
1.น้ำตาแม่ค้า - ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

อันนี้มี 3 เพลง ไม่รู้จักชื่ออีกตามเคย และมี 1 เพลงที่ไฟล์ไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไร

ยังมีเพลงอีกหลายครับ เดี้ยวทยอยลงให้ลองลุ้นกัน เพราะหลายเพลงไม่มีชื่อกำกับ

สมภพ:
มาแบบนี้ก็ต้องลองซิครับ รู้ไม่รู้ค่อยว่ากัน อิอิ

สมภพ:
เพลงที่ 1 ไม่รู้จักครับ
เพลงที่ 2
เพลงที่ 3 เนื้อร้องและทำนองเป็นเพลงฝนกลางดึก เคยฟังแต่ของรุ่งเพชร แหลมสิงห์ แต่เพลงนี้ไม่ทราบผู้ร้องครับ เสียงไม่คุ้นเลย

สุรชัย:
ลองดูครับ 4 เพลง มีเพลงอะไรบ้างครับ ขอแย้มดูครับ

ลมโชย:
ขอลองแย้มดูอิดถิเพลงไอไหรมั้ง ขอบคุณมากๆครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version