สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สอบถามครับ ร้านขายอะไหล่เครื่องเล่นเทป

(1/1)

สุธา:
ตั้งใจว่าจะมาถามหลายครั้งแล้วครับ ตอนนี้เครื่องเล่นเทปพกพาผมที่มีอยู่สายพานมันน่าจะขาด ไปเดินหาอะไหล่หลายที่ก็ไม่มีเทียบครับ (สายพานเป็นรุ่นพิเศษครับ) ท่านใดมีแหล่งอะไหล่แนะนำบ้างไหมครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

สมภพ:
บ้านหม้อพลาซ่าครับ ผมเคยไปเดินหามีสารพัดขนาด แล้วก็มีหลายร้านด้วย น่าจะพอหาเทียบได้ครับ

สุธา:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ มีนาคม 02, 2019, 11:13:52 AM ---บ้านหม้อพลาซ่าครับ ผมเคยไปเดินหามีสารพัดขนาด แล้วก็มีหลายร้านด้วย น่าจะพอหาเทียบได้ครับ

--- End quote ---

ขอบพระคุณมากๆ เลยครับคุณสมภพ ตรงบ้านหม้อนอกจากมีร้านอะไหล่แล้ว มีพวกร้านรับซ่อมด้วยไหมครับ

สมภพ:

--- อ้างจาก: สุธา ที่ มีนาคม 02, 2019, 08:11:43 PM ---
--- อ้างจาก: สมภพ ที่ มีนาคม 02, 2019, 11:13:52 AM ---บ้านหม้อพลาซ่าครับ ผมเคยไปเดินหามีสารพัดขนาด แล้วก็มีหลายร้านด้วย น่าจะพอหาเทียบได้ครับ

ขอบพระคุณมากๆ เลยครับคุณสมภพ ตรงบ้านหม้อนอกจากมีร้านอะไหล่แล้ว มีพวกร้านรับซ่อมด้วยไหมครับ

ผมไม่แน่ใจครับ เมื่อก่อนมีแต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้สังเกตุ ที่ผมไปมาครั้งสุดท้ายประมาณสามปีแล้ว

สุธา:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ มีนาคม 02, 2019, 08:23:05 PM ---
--- อ้างจาก: สุธา ที่ มีนาคม 02, 2019, 08:11:43 PM ---

ผมไม่แน่ใจครับ เมื่อก่อนมีแต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้สังเกตุ ที่ผมไปมาครั้งสุดท้ายประมาณสามปีแล้ว

ขอบพระคุณมากๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version