กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานกัญชาโลกมาครับ 19 เมย.62  (อ่าน 3988 ครั้ง)

ลุงสุขใจปากช่อง

• อย่าท้อใจในการทำดี พลิกวิถีชีวีไปสู่การเป็นยอดคน
  • ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 646
  • Thank You
  • -Given: 1994
  • -Receive: 646
ไปงานกัญชาโลกมาครับ 19 เมย.62
« เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 06:15:55 AM »
พอได้ข่าวว่าคุณเนวินจะจัดงานวันกัญชาโลก ผมก็อยากจะไปทันที แม้ว่าจะเสียบัตรผ่าน 420 บวกอีก20 บาทค่าลงทะเบียนก็ถือว่าคุ้มแล้วครับ เพราะหนึ่งจากที่ไม่รู้เรื่องๆนี้มาเลย ก็ได้ข้อมูลเยอะมาก ไปทานไอศครีมกัญชาอันละ50 บาท มึนๆหัวบ้างแต่ก็ไม่ถึงกับควบคุมตัวเองไม่อยู่ มีขนมคุ๊กกี้กัญชาขาย มีน้ำมันกัญชาแจกให้ฟรีแต่ต้องไปเข้าคิวยื่นเรื่องขอ ผ่านการตรวจรับรองของหมอ ในนั้นมีบริการครบหมดเลย ได้ใบครอบครองการปลูกการมีน้ำมันมาด้วย วันนี้เอาแค่นี้ก่อนนะครับ แล้วจะไปหาภาพหาเรื่องมาคุยต่อนะครับ

คิดจะทำดี ก็ต้องหาวิธีสู้ต่อไป

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **