สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

ไปงานกัญชาโลกมาครับ 19 เมย.62

(1/1)

ลุงสุขใจปากช่อง:
พอได้ข่าวว่าคุณเนวินจะจัดงานวันกัญชาโลก ผมก็อยากจะไปทันที แม้ว่าจะเสียบัตรผ่าน 420 บวกอีก20 บาทค่าลงทะเบียนก็ถือว่าคุ้มแล้วครับ เพราะหนึ่งจากที่ไม่รู้เรื่องๆนี้มาเลย ก็ได้ข้อมูลเยอะมาก ไปทานไอศครีมกัญชาอันละ50 บาท มึนๆหัวบ้างแต่ก็ไม่ถึงกับควบคุมตัวเองไม่อยู่ มีขนมคุ๊กกี้กัญชาขาย มีน้ำมันกัญชาแจกให้ฟรีแต่ต้องไปเข้าคิวยื่นเรื่องขอ ผ่านการตรวจรับรองของหมอ ในนั้นมีบริการครบหมดเลย ได้ใบครอบครองการปลูกการมีน้ำมันมาด้วย วันนี้เอาแค่นี้ก่อนนะครับ แล้วจะไปหาภาพหาเรื่องมาคุยต่อนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version