เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วิจารณ์สาว - สมชาย สกุลอินทร์ คุณบุญชมฝากมาแจก

(1/2) > >>

สมภพ:

เพลงนี้ค่อนข้างดีครับ ไม่สะดุด(มาก) 

ทอม 98:
ผมขอฟังดูหน่อยครับ ผมไม่รูักนักร้องท่านนี้ครับ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
วิจารณ์สาว - สมชาย สกุลอินทร์  ขนาดท่านสมภพรับรอง ก็ขอฟังบ้างครับ

ลุงเริญ:
หน้าผากกว้าง ผิวขาว ก้นงาม อกโต ปากจัดฯ
ตามประสาวัยรุ่น แต่เพลงนี้เขาว่ายังไงต้องขอฟังครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ ตุลาคม 18, 2019, 08:52:49 PM --- เพลงนี้ค่อนข้างดีครับ ไม่สะดุด(มาก)   

--- End quote ---

ไม่คุ้นเลยครับนักร้องคนนี้ แต่ก็อยู่ในรายการที่จะต้องไปค้นคว้าหามาคุยให้แฟนเพลงฟังแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version