สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สวัสดีปีใหม่ 2563

(1/2) > >>

สมภพ:

อีกหนึ่งปีกำลังจะผ่านไป ผมและทีมงานขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ยังคงให้การสนับสนุนบ้านเพลงไทยได้อยู่ร่วมและแบ่งปันสิ่งที่เรารักเราชอบให้กันและกัน หากมีความผิดพลาดประการใดเกิดขึ้นจะต้วยเหตุใดก็ตาม ผมและทีมงานต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านมา ณ โอกาสนี้

และในปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนี้ ผมขออวยพรให้ทุกท่านจงประสบแต่ความสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา มีโชคลาภ สุขภาพแข็งแรง และได้เดินทางร่วมกันไปต่อเนื่องยาวนานนะครับ

ลุงเริญ:
        สวัสดีปีใหม่ 2563
ปีเก่าผ่านไป ปีใหม่มาแทน ขอให้แฟนๆ สมาชิก บ้านเพลงไทยทุกท่าน
มีแต่ความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีใหม่ 2563 เทอญ

สุรชัย:
เนื่องในวันปีใหม่ 2563 ขอบารมีหลวงพ่อโสธร โปรดประทานพรให้ท่านสมาชิกและครอบครัวทุกๆท่าน จงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง มีกินมีเก็บ อย่าเจ็บอย่าจน และอย่าเครียด คิดประสงค์สิ่งใด ได้ดั่งประสงค์ทุกประการ สุขสันต์วันปีใหม่ครับ

พีรชา:
                   ..สวัสดีปีใหม่..
                   ขอหน้าที่...การงาน...จงก้าวหน้า
                   โชควาสนา...เรื่องรุ่ง...พุ่งไพศาล
                   คิดได้เพชร..ได้ทอง..มากองพลัน
                   จงสุขสันต์...สุขี...ปีใหม่เทอญ....

อาคม ดอนเมือง:

สวัสดี   ปีใหม่  ใจเริงรื่น    แม้วันคืน ที่ผ่านไป วัยเปลี่ยนผัน
      แต่สิ่งหนึ่ง ซึ่งมั่นคง ตรงต่อกัน   คือเธอฉัน นั้นฝันใฝ่ ในเสียงเพลง

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2563 ผมขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธ์ ที่..
ทุกท่านเคารพเลื่อมใส..จงดลบันดาลให้สมาชิกบ้านเพลงไทยทุกๆท่านและครอบครัว
จงมีสุขภาพกายใจที่แข็งแรง..มีความสุขความเจริญตลอดปีใหม่นี้และตลอดไปนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version