เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ดำรง พุฒตาล (3 เพลง )

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ดำรง   พุฒตาล  (3 เพลง )
01 ดำรง พุฒตาล - พี่ติดประชุม
02 ดำรง พุฒตาล - อยากได้นางเป็นคู่สร้างคู่สม
03 ดำรง พุฒตาล - พี่กลับมาแล้ว
อัลบั้ม อาณาจักรบันเทิง (เทปคาสเซ็ท  รวม  4 ศิลปิน
ดำรง  พุฒตาล, สุริยา ชินพันธ์, สายัณห์ จันทรวิบูลย์,
มนตรี  เจนอักษร)

สุรชัย:
ดำรง พุฒตาล 3 เพลง ขอเก็บเพลงไปฟังครับ

โต:

เพลงพี่กลับมาแล้ว ยังไม่เคยฟัง ขอรับไว้ฟังนะครับ ขอบคุณครับ...

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ชุดนี้เคยฟังเพลง พี่ติดประชุม ขอบคุณ มากครับพี่  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
ชุดนี้เคยฟังเพลง พี่ติดประชุม ยุคสมัยท่านดำรง   พุฒตาล ยังหนุ่มๆ เป็น สว.หรือยัง ไม่มีข้อมูลเลยครับ ขอบคุณครับ
 :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version