กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ  (อ่าน 3546 ครั้ง)

นักเพลงคนจน

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 616
  • Thank You
  • -Given: 846
  • -Receive: 616
สวัสดีครับ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 03:00:18 PM »
สวัสดีอีกครั้งครับ สำหรับบ้านเพลงไทย แม้ของเก่าจะหายก็ช่วยกันสร้างขึ้นมาใหม่ครับ 
 ผมใช้ชื่อว่านักเพลงคนจน เพราะชอบเพลงสายัณห์ สัญญา เป็นพิเศษ ชื่อจริงนามสกุลจริง ขออนุญาตไม่เิปิดเผย (คงไม่ว่ากันนะครับ แต่ถ้าเป็นข้อบังคับขอส่งให้หลังไมค์ครับ)
  อาชีพ รับราชการ อายุ ห้าสิบกว่าๆแล้ว ชอบเพลงลูกทุ่ง รองลงมาก็สตริงกับลูกกรุงครับ ส่่่วนเพลงสากลน้อยสุด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2013, 03:04:05 PM โดย นักเพลงคนจน »

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **