สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวด้วยคนครับ

(1/3) > >>

มานพ พุ่มนรินทร์:
ชื่อมานพ พุ่มนรินทร์ครับ อยู่จ.พิษณุโลกครับ อายุ2485ครับ

พรหมนิมิต:
ยินดีต้อนรับครับ คุณลุง  โห...เกิดก่อนเราตั้งนาน ดีครับ ผมจะได้หนุ่มขึ้นมามั่ง..อิอิ

อธิปไตย:
มาร่วมต้อนรับคุณลุงมานพ พุ่มนรินทร์ เจ้าของเพลง" ปุ๊ที่รัก " สู่บ้านเพลงไทยครับ :90 :90 :90

สมพร เกาะยอ:

สวัสดีครับพี่มานพ พี่เข้ามาหลายวันแล้ว ผมไม่เข้ามาต้อนรับพี่ตั้งกะวันแรก ๆ ต้องขออภัย
  ในนามคนที่อยู่ก่อน ก็ขอต้อนรับพี่มานพ ด้วยความยินดียิ่งครับ มีหลายคนเคยเจอที่อื่น และ ก็มี
  บางคนที่ไม่ค่อยไปที่อื่น อยู่ที่นี่นะพี่ ขอพี่หาความบันเทิงกับบ้านเพลงไทย ให้ทั่ว และสนุกด้วยนะพี่

สหพงศ์:
ขออนุญาติรายงานตัวครับ ผมสหพงศ์ ศรีดาวเดือน อาชีพรับราชการ อยู่กำแพงแสน นครปฐม พ.ศ.2498ครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version