สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

ภาพอย่างนี้จะมีให้ดูอีกไหม

(1/1)

พรหมนิมิต:

งานรับพระราชทานแผ่นเสียงทองคำ
แถวหลังจากซ้าย ไพรวัลย์ ลูกเพชร - ชินกร ไกรลาศ - สุเทพ วงศ์กำแหง - ธานินทร์ อินทรเทพ - นคร ถนอมทรัพย์
 - พร ภิรมย์
แถวหน้าจากซ้าย ศิริจันทร์ อิศรางกูรฯ - บุปผา สายชล - สวลี ผกาพันธ์ - รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส - ลินจง บุญนากรินทร์

เครดิตภาพ :: ท่านผู้ใหญ่ที่เคารพ

ลือ:
ผมลองทายดูเล่นๆแล้วครับ....
     ติดที่คุณกุง กาดิน ว่าใช่หรือปล่าว....
        แล้วก็ใช่จริงๆครับ...

ลุงชัยนรา:
...ขอขอบคุณท่านพรหมนิมิตเป็นอย่างมาก ที่นำภาพแห่งความหลังมาฝากกัน..นับวันนักร้อง ครูเพลง.....ร่วงโรย..หล่นผลอย....ไปทีละคนสองคน..ตามวัฎจักร ความเป็นจริง...เหลือไว้แต่ความทรงจำจากภาพถ่าย..และเรื่องเล่าจากข้อมูลเท่านั้นเอง....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version