เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

แตนรู้บ้างไหม - รักชาติ ศิริชัย(เทป)

<< < (2/3) > >>

นายน์:
ถึงแท้จะมาช้าไปแต่ไม่เป็นไร ขอเข้ามาให้กำลังใจกับท่านผู้เสียสละ :yenta4-emoticon-0020:

หนุ่มชาวเรือ:
 :yenta4-emoticon-0043:  แตนจะรู้หรือเปล่าผมไม่รุ้  ที่แน่ ๆ ผมเพิ่งจะรู้ครับ  ขอรับไว้ฟังด้วยครับ  ขอบคุรครับ

ปูน_ขอนแจ่น:

แก้ลิ้ง แล้ว

ลุงนนท์:
ยังไม่มี และยังไม่เคยฟัง "แตนรู้บ้างไหม" ขอรับไปฟังด้วยคน
ขอบคุณคุณทอม และคุณปูน_ขอนแก่น ที่แก้ลิงค์ให้  :tab_on:

หลง:
ขอด้วยคนครับไม่เคยฟังคือก้น ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version