เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ศรชัย เมฆวิเชียร เพลงดังต้นฉบับ พายงัด จาก CD

<< < (2/4) > >>

ขุนดร:
ขอบคุณครับ หวานใจคนใหม่ (นานแล้ว) มีเพลงเพราะๆทั้งครับ ขอบคุณ

พรหมนิมิต:
ขอชมด้วยครับ เผื่อบางเพลงไม่มี ขอบคุณครับ..

ฮิเดโกะ:
 :52ขอบคุณค่ะ  จะเก็บไปเปิดให้สมาชิกฟังนะคะ

จารุ:
ไม่รู้ว่าจะมาทันหรือเปล่า แต่ก็ขอรับเอาไปเปิดให้แควนๆ ฟังนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

อิ้ว:
หลายเพลงครับที่ยังไม่เคยได้ฟังครับขอบคุณครับพี่สายัณห์

:90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version