เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ข้อแนะนำการใช้ห้องเพลงลูกทุ่งทั่วไป

<< < (2/2)

คนเมืองลพ:
ผมคิดว่าดีแล้วถูกแล้วครับ คุณยุทธชาติ เกรียงไกร ที่มาบอก ที่ชี้แนะมาครับเพราะในบ้านเพลงไทยมีบุคคลที่หลากหลายครับถ้าในกลุ่มไหนมีผู้คนเยอะไม่มีกฎกติกา ไม่มีคนแนะนำ ปล่อยให้ต่างคนต่างคิดต่างคนต่างทำก็จะมั่วในความคิดของแต่ล่ะท่านครับ แต่ถ้ามีคนค่อยบอกค่อยชี้แนะแบบนี้ คนในบ้านเพลงไทย ในเรื่องของเพลงลูกทุ่งเก่าที่คนในกลุ่มจะได้รับก็จะได้รับเพลงลูกทุ่งเก่าที่ดีมีคุณภาพครับ

จุกจัง ธวัชชัย สุภาอรรถ:
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆครับผม

ณ.เนม:
 :tab_on: ขอบคุณครับสำหรับคำชี้แนะ

กานต์ภพ:
ขอฝากเนื้อฝากตัว
อสวัสดีสมาชิกทุกๆท่าน ขอบอบพระคุณ
และรับทราบรับปฏิบัติครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
เข้ามาดูห้องลูกทุ่งทั่วไปนี้คืออะไรครับ น่าสนใจมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version