สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

โชว์ของสะสมที่ผมชอบครับ....

<< < (3/8) > >>

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ไม้แกะสลักของทางเหนือที่หลุดมาจากพม่าแท้ๆน่าเก็บมากครับ แต่ถ้าของทำเลียนแบบจะไม่ค่อยเข้มขลังแบบของเก่าจริงๆ เวลาไปเที่ยวเชียงใหม่ผมชอบให้เพื่อนพาไปเที่ยวชมงานไม้สวยๆที่หางดงครับ มีแปลกหูแปลกตาเยอะมากเดินดูได้ทั้งวัน

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
ภาพไม้แกะสลักผู้หญิงเปลือยชอบมากครับ ดูเป็นงานศิลป์ดีแท้

ยูโกะ:
ไม่เหมือนเรา  ชอบสะสมหนี้... :07

สมภพ:
ครู ไม้แกะสลักนี่ตอนกลางคืนเคยลุกขึ้นมาเดินในบ้านมั่งปล่าว   :85 :85

อาคม ดอนเมือง:

ของเก่าเก่า  บางที  ก็ดียิ่ง      หลายหลายสิ่ง ปิ๊งกันมา น่าสะสม
เว้นก็แต่ แม่ทูนหัว ตัวกลมกลม    ที่อาคม  ปรารถนา  พาไปเทิร์น
                              :72
  อิ อิ อิ สนุกๆนะครับคุณลือ ขอบคุณท่านมากนะครับที่กรุณานำของสะสม
ที่ชื่นชอบมาโชว์ให้เพื่อนๆได้รับชมกันอย่างมีความสุข(และแอบอิจฉาเล็กน้อย)
..ผมนอกจาก ฝุ่น และ เพลง แล้วก็ไม่มีอะไรเลยที่จะสะสมเป็นชิ้นเป็นอัน เสียดาย
บ้านอยู่ไกลไปหน่อย ไม่งั้นคงได้มาจิบกาแฟ ด้วยชุดกาแฟนำเข้าจากญี่ปุ่นร่วมกับ
คุณภิรมย์ แน่ๆเลย.ผมขออนุญาตนำเพลงเก่าๆมาเพิ่มบรรยากาศซักหนึ่งเพลงนะครับ

เพลงผมเอง อดิเรก จันทร์เรือง (เครดิต..คุณboonliengja)

http://www.youtube.com/v/wXd_80IgcQQ?hl

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version