สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

วันหวยออก ?

(1/2) > >>

อาคม ดอนเมือง:

วันหวยออก  ทีไร  ใจละเหี่ย      เก็งซะเพลีย เคลียร์กับพวก บวกเลขไหน
   สองก็เด็ด เจ็ดก็แรง แทงควบไป   บางคนใบ้ ให้เลขหนึ่ง อึ้งเลยเรา
                              :72
  อิ อิ อิ วันนี้วันดีเป็นวันของผู้ใหญ่ ใครแทงเลขอะไรก็ขอให้สมหวังกันนะคร้าบ

พรหมนิมิต:
           เช้าวุ่นวาย     บ่ายตื่นเต้น    เย็นนั่งเศร้า 

อาการแบบนี้มักเป็นวันที่ 1 และ 16 ของเดือน

ลือ:
             เด็กท้องเสีย ข้างบ้าน ขานเป็นเลข
       ปล่าวยกเมฆ เรื่องจริงหนอ ขอเชื่อผม
           "ซี.......แปร๊ด-แปร๊ด !!".... 4 8 8   ....แปลน่าชม
             ถูกกันขรม ขาหวย รวยงวดนั้น...
                                            ครับ......... :52

:09 :09 :09

อาคม ดอนเมือง:

เอ้อ ! คุณลือ ครับ 884 น่ะเลขท้ายมอไซค์ผมเอง งวดหน้า
อย่าลืมวางนะครับ ผมว่ามาแน่นอน (ไม่ใช่นอนมาเหมือนงวด
ก่อน) งวดที่แล้วผมเล็ง  2 7 1 ไม่มาซักกะตัวเลยครับ คริ คริ
                       :72

ภิรมย์:
  วิถีชีวิตชาวบ้านครับ
     ยังไงๆ แค่พอลุ้นๆ สนุกๆ นิดๆ หน่อยๆ ก็พอ
  ไม่งั้นมันจะเดือดร้อนคนรอบข้าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version