สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

แอนตี้ไวรัส ของคนไทย ที่น่าทึ่ง (ฟรี!)

(1/1)

น้องนางบ้านนา:
แอนตี้ไวรัส ม.สารคาม ที่น่าทึ่ง (ฟรี!)

MSU Antivirus
เป็นโปรแกรมแอนตี้ไวรัสที่เขียนโดย VB6 ผลงานของ  นายสันติราษฎร์ ภู่ด้าย
นิสิตชั้นปีที่ 4 วิศวกรรมชีวภาพ มมส. ซึ่งเป็นแอนตี้ไวรัสที่เขียนโดยคนไทย และนิสิตไทย
โปรแกรมตัวนี้ เป็นโปรแกรมที่กินทรัพยากรเครื่องน้อยมากๆ สามารถใช้ร่วมกับแอนตี้ไวรัสอื่นๆได้
เน้นเลยว่าใช้ร่วมกับตัวอื่นได้จริงๆครับ
ไม่หนักเครื่องอย่างแน่นอน สามารถจัดการกับ ไวรัสที่สำคัญๆ กว่า 700 ชนิด หลายตระกูล
 สามารถปรับแต่ง ได้ รวมไว้ในหนึ่งเดียว ติดตั้งง่าย อีกอย่างหนึ่ง คือ ฟรีครับ
ลิขสิทธิ์แท้ ไม่ต้อง แคร๊ก ไม่ต้องคีย์

โหลด

http://www.mediafire.com/?9ce9rwgm5es8z90

ลุงชัยนรา:
ขอขอบคุน้องนางบ้านนา มากครับ ที่นำเรื่องดีๆ สิ่งดีๆ มาฝากกันเสมอๆ ครับ

ดาวเรือง:
โหลดไปใส่ในเครื่องได้เลยเหรอ
มีข้อเสียมั้ย...

น้องนางบ้านนา:
ใช้อยู่ครับไม่มีปัญหาครับ

หม่อง เมืองอินทร์:

เป็นความกรุณาจาก ท่านน้องนางบ้านนา ที่ได้นำเอาความรู้ดีๆมีประโยชน์มาฝาก ขอขอบคุณมากๆครับ
 และขอขอบคุณผู้พัฒนาโปรแกรมที่เป็นประโยชน์ด้วยครับ ขอเป็นกำลังใจ ให้ท่านพัฒนาไปสู่จุดสูงสุด
 ตามที่ท่านคาดหวังไว้ นะครับ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version