สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

หนุ่มคเชนทร์ ขออนุญาตรายงานตัวครับ

(1/3) > >>

หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม:
 :11 สวัสดีครับ
หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม ขออนุญาตรายงานตัวครับ
เด็กใหม่..ไฟแรง...รักไม่เอา...เมาลูกเดียว.... :09

ดาวเรือง:
อยากรู้จักมากกว่านี้อ่ะ...

ปูน_ขอนแจ่น:
 :09 :09 ขอฮับต้อน ครับ คุณพี่หนุ่มคเชนทร์ หายไป โดนเลย อิอิ

น้องนางบ้านนา:
ยินดีต้อนรับคุณ หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม ผู้มากด้วยความสามาดของเวปเพลงเก่าครับ

ดีจัยมากที่ท่านมาเวปนี้ และหวังว่าจะมาทุกวันน่ะครับ คนกันเองทั้งนั้น

หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม:

--- อ้างจาก: น้องนางบ้านนา ที่ กรกฎาคม 27, 2013, 10:13:15 AM ---ยินดีต้อนรับคุณ หนุ่มคเชนทร์ คนเดิม ผู้มากด้วยความสามาดของเวปเพลงเก่าครับ

ดีจัยมากที่ท่านมาเวปนี้ และหวังว่าจะมาทุกวันน่ะครับ คนกันเองทั้งนั้น

--- End quote ---

แหม!..ท่านน้องนางบ้านนา ตาถึง(ฆาต)จริงๆ มากด้วยความสามารถแต่ขาดประสบการณ์ละซิไม่ว่า...ฮิ..อิ.... :09

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version