เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญธรรม พระประโทน ชุด ดาวลูกไก่ (เทป)

<< < (6/7) > >>

สุรชัย:
บุญธรรม พระประโทน ชุด ดาวลูกไก่ (เทป ) ขอสะสมดว้ฟังด้วยครับ เพลงสนุกๆของนักแปลงเพลง

อิ้ว:
ขอฟังด้วยครับบุญธรรม ดาวลูกไก่ ขอบคุณครับพี่สายัณห์

:90

ลูกหยี:
เพลงแปลงเก่าๆหาฟังยากแบบนี้ ขออนุญาตเก็บไว้ฟังด้วยอีกคนครับ ขอขอบคุณพี่สายัณห์ด้วยครับที่หามาให้ฟังกัน 

ทรงอาจ:
น่าสนใจมากครับ ดาวลูกไก่ สไตล์เพลงแปลง จะเป็นไปในลักษณะเช่นใด

Rewatt:
ต้องฟังแล้ว พลาดไม่ได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version