เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

วันนี้ ขอส่ง 4 เพลง 4 นักร้อง มาให้เอาไปฟังกัน

<< < (6/6)

ลูกหยี:
ที่ว่าไม่มีขายตามท้องตลาดโดยทั่วไปแสดงว่าหาฟังได้ยากยิ่ง ต้องขอรับไปฟังดูสักทีครับ ขอขอบคุณพี่สมพร เกาะยอมากครับที่หามาให้ฟังกัน  :yenta4-emoticon-0020:

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ขอบคุนเพลงเพราะ ขอเก็บไว้ฟังเพลินๆ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:
เพลงที่ได้นำมามอบให้ แต่ละเพลง ล้วนหาฟังจากที่อื่นๆไม่ได้เลย เพลงจะทยอยออกมาเรื่อยๆ เพื่อให้เราท่านทั้งหลายได้รับฟังกันไปตลอด ขอบคุณมากเลยครับ..
 :yenta4-emoticon-0102:

น้ำหนึ่ง:
 :z7:  เพิ่งจะมา  อิอิ  ไม่รุ้ว่ายังจะอบุ่ให้โหลดมั๊ยนะ  ขอบคุณค่ะ

ชัยสิทธิ์:
ไม่ทราบว่าไฟล์เพลงทั้ง 4 จะอยู่หรือไม่ ก็ต้องขอขอบคุณที่นำมาให้สมาชิกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version