เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ก้าน แก้วสุพรรณ อัลบั้ม แก่งคอย (Tape Sure Audio) (SE 4335)

(1/8) > >>

อารมณ์:
ก้าน แก้วสุพรรณ อัลบั้ม แก่งคอย

01 ก้าน แก้วสุพรรณ - แก่งคอย
02 ก้าน แก้วสุพรรณ - รักของชาวดิน
03 ก้าน แก้วสุพรรณ - บ้านน้องอยู่ไหน
04 ก้าน แก้วสุพรรณ - เมื่อไรจะค่ำ
05 ก้าน แก้วสุพรรณ - แม่พลับพลึงไพร
06 ก้าน แก้วสุพรรณ - แม่พยอม
07 ก้าน แก้วสุพรรณ - บ้านน้อยคอยนาง
08 ก้าน แก้วสุพรรณ - รอยแผลเก่า
09 ก้าน แก้วสุพรรณ - ก้านไร้กิ่ง
10 ก้าน แก้วสุพรรณ - สวรรค์ชาวนา
11 ก้าน แก้วสุพรรณ - ชาติหน้าถ้ามี
12 ก้าน แก้วสุพรรณ - กลิ่นเอื้องเสียงซึง
13 ก้าน แก้วสุพรรณ - ฝากรักด้วยเพลง
14 ก้าน แก้วสุพรรณ - กังหันกรรม
15 ก้าน แก้วสุพรรณ - คำเตือนเพื่อนนา
16 ก้าน แก้วสุพรรณ - คุณนายรถเบ๊นส์
17 ก้าน แก้วสุพรรณ - บ้านดอนที่รัก
18 ก้าน แก้วสุพรรณ - มาร์ชสุโขทัย

ทับทิม:
เพลงต้นฉบับของคุณ ก้าน แก้วสุพรรณ ชุดนี้ขาดอยู่สองสามเพลง เช่น เพลง ก้านไร้กิ่ง.คุณนายรถเบ๊นส์ ต้องขอบคุณ คุณอารมณ์ที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิกไว้ฟังกันค่ะ

คนลำนารายณ์:
ขอรับบางเพลงไปฟังครับ ขอบคุณครับ :52

อธิปไตย:
ชุดนี้มีเพลงแปลกๆของคุณก้าน แก้วสุพรรณอยู่หลายบทเพลงนะครับ ขอบคุณคุณอารมณ์ด้วยครับ   :90

ปูน_ขอนแจ่น:
ดนตรีใหม่หรือเปล่า ครับสำหรับชุดนี้ ขอฟังด้วยคนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version