เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ก้าน แก้วสุพรรณ อัลบั้ม แก่งคอย (Tape Sure Audio) (SE 4335)

<< < (2/8) > >>

โต:
ถูกใจมากครับชุดนี้..เพราะมีเพลงไม่ซ้ำ ไม่คุ้น อยู่หลายเพลง.. :52

ขอบคุณหลายๆนะครับ ที่นำมาแบ่งกันฟัง... :90

กรุ เมืองละโว้:
   ชุดนี้มีน่าสนใจอยู่หลายบทเพลง จากม้วนเทปจะต้นฉบับไหมหนอ ขอเก็บไปพิสูจน์หน่อย ขอบคุณ คุณอารมณ์มากครับ

ชญาดา:
ก้านแก้ว ได้ฟังผลงานของเขามาบ้างค่ะ แนวเศร้า  ๆ ยกให้เขาล่ะ   มีหลายเพลงที่ไพเราะ  ขอเก็บไว้ฟังด้วยค่ะ  ขอบคุณมากนะคะ

สายัณห์:
ก้านไร้กิ่ง เพลงน่าฟังที่ไม่เคยฟังมาก่อน ขอบคุณคุณอารมณ์และขอไว้อาลัยกับครอบครัวคุณอาก้าน ด้วยครับ

ชา พัทยา:
น่าจะเป็นเพลงใหม่ ผสมเพลงเก่า บางเพลงไม่เคยผ่านตา แต่ น่าสนใจ อย่างยิ่ง  :90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version