สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

ฟัง สปอร์ต โฆษณา ภาพยนต์ เรื่อง หมามุ่ย ได้ไหม

(1/1)

สมพร เกาะยอ:
         ภาพยนต์เรื่อง หมามุ่ย ของพนม นพพร ออกฉายเมื่อ ต้น ปี 2525
      เจอสปอร์ตโฆษณา มา เห็นว่าเสียงยังพอฟังได้ จึงนำมาให้ผู้ที่เคยดูภาพยนต์ ฟังย้อนอดีต
      คงได้นะ เพราะ ภาพยนต์ไม่มีให้ดูแล้ว  มีเพลงประกอบ คือเพลง หมามุ่ย วงแฮมเมอร์ ร้อง นิดหน่อย ครับ

ลือ:
เห็นชื่อ....
       เกาก่อนเลยครับ...มันคันส์

พรหมนิมิต:
ตามหลังครูลือมาติดๆ ห้ามครูไม่ทัน มันคันนะนั่น ไปแตะมันเข้า เอ๋ ทำไมครูลือไม่คันหว่า งั้นลองมั่งซีเรา ขอบคุณคุณสมพร เกาะยอ มากครับ เคยดูหนัง หมามุ่ย ของ พนม นพพร แต่นานมาก จำไม่ได้แล้วครับ

ลุงชัยนรา:
..นอกจากคันแล้ว...หมามุ่ยหน่ะตอนนี้ ดังกว่าเก่าแล้ว...ไวอะกร้าไทย ไงหล่ะท่าน 5 5 5 5  หนุ่มเกาะยอ ลองหาข้อมูลดูซิ.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version