เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุรชัย สมบัติเจริญ เพลงประกอบละครสุรพลคนจริง (ภาคต่อ)

(1/4) > >>

สุธา:
ต่อเนื่องจากครั้งก่อนนะครับ ( ผมเพิ่งหาไฟล์เจอ  :09 ) ขอบคุณเจ้าของไฟล์ด้วยครับ

13.มอง
14.บ้านนี้ฉันรัก
15.แตงเถาตาย
16.หงส์ปีกหัก
17.ลูกแก้วเมียขวัญ
18.เป็นโสดทำไม
19.แก้วลืมดง
20.สาวสวนแตง
21.เขมรไล่ควาย
22.อุทยานผลไม้
23.ผ่าไฟแดง
24.สุรพลมาแล้ว

*เนื่องจากเว็บอัพโหลดเจ้าประจำของผมเข้าไม่ได้ จำเป็นต้องใช้ upload.one2car.com ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ*

ปูน_ขอนแจ่น:
 :52 :52 ขอรับภาคต่อ ต่อครับ ชอบการทำดนตรี และเสียงร้องลงตัวจริง จริง สำหรับชุดนี้ครับ

สุรชัย:
รับภาคแรกแล้วขอเก็บภาคต่อรวมชุดครับ ขอบคุณมากครับ

กมล ขุนพรหม:
 :90ชอบมากดนตรีก็เสียงดีครับ หายากผมหาซื้อไม่มีขาย ดีใจได้มาฟังอีกครับ ขอบคุณครับ :52 :90

ขุนดร:
ขอบคุณครับ ต่อเนื่องจากชุดแรก น่าฟังทุกเพลงครับ ขอบคุณอีกครั้ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version