สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับ

(1/1)

ปีศาจแดง:
สวัสดีครับสมาชิกบ้านเพลงไทยทุกท่าน ผมปีศาจแดง ได้ใช้ความพยามยามอยุ่หลายวันในการเข้าบ้านเพลงไทย ต้องทำการสมัครสมาชิกใหม่ถึง 3 ครั้งจึงสำเร็จ ต่อไปหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้ร่วมกันหาความสุขจากการฟังเพลงเก่าไปตราบนานเท่านาน

ลือ:
ผมดีใจมากๆครับ ที่เห็นคุณปีศาจแดงอีก ที่บ้านหลังใหม่
           ผมเป็นหนี้น้ำใจด้านได้รู้จักเพลงดีๆ ที่ทรงคุณค่า จากคุณปีศาจแดงมาโดยตลอด
        และคงตลอดไป ครับ....

โชค:
ณ วันนี้ ผมเป็นน้องใหม่สดๆ จะกล่าวต้อนรับพี่ ๆ ก็กระไรอยู่ เอาเป็นว่าเข้ามาคารวะพี่ ๆ มีไร แนะนำได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version