สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

10 อันดับที่เราไม่รู้เกี่ยวกับการดื่มน้ำ

<< < (2/2)

โชค:
ไม่ยักกะรู้แฮะว่าน้ำดื่มให้โทษอย่างนี้ด้วย ผมนึกว่าน้ำสกปรกเท่านั้นที่ให้โทษ ที่ไหนได้น้ำดื่มสะอาดๆ ให้โทษได้ด้วย อย่างนี้ต้องระมัดระวังแล้ว .. ขอบคุณครับ...

ธนา:
ขอบคุณครับ ที่นำความรู้ดีๆมาแป่งปันครับ :90

ลุงนนท์:
เดิมเข้าใจว่าดื่มน้ำให้ได้มากๆ แล้วจะเป็นผลดีต่อสุขภาพ เพิ่งรู้ว่าถ้ามากเกินไปก็เป็นโทษได้  คงต้องให้พอเหมาะพอดี ไม่มาก ไม่น้อยเกินไป
 ขอบคุณมากครับสำหรับสาระอันเป็นประโยชน์ :90

สมพร สุราษฎร์ธานี:
ขอบคุณครับ อ่านจบแล้ว รู้สึกกลัวน้ำมากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version