สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

นำตัวมาแนะครับ

(1/1)

ภิรมย์:
ชื่อ       ภิรมย์ ตั้งเจริญบำรุงสุขชื่อในเว็บ  ภิรมย์ ที่อยู่     ๑๒๗ หมู่ ๑ ต.ไร่ส้ม ถ.เพชรเกษม อ.เมือง เพชรบุรี ๗๖๐๐๐อาชีพ    ทำธุรกิจส่วนตัวค้าส่งโทร      ๐๘๖๗๖๔๔๕๖๙     ว่างจากงาน ฟังเพลงทั้งลูกทุ่ง ลูกกรุง สตริง สากล จีน ทั้งหมดต้องแบบย้อนยุคเก่าๆ ชอบอ่านหนังสือ ได้หลายประเภท หนังก็ชอบ สารคดีก็ดู สะสมเหรียญ แสตมป์(ตอนนี้เลิกแล้ว)ของจิปาถะอื่นๆ สารพัดอย่าง   ขอบคุณที่ต้อนรับครับ

สมพร เกาะยอ:

นี้ซิ ชัดเจนครับท่านภิรมย์ ผมชอบมาก ให้รายละเอียดครบ เวลา ผ่านไปผ่านมา จะได้มีโอกาส พบกันได้ ถ้าไม่รังเกียจ
  สวัสดีครับท่าน แล้วค่อยคุยกันในลำดับต่อไป ครับท่าน

ไพโรจน์(ป๋อง) เพชรบุรี:
ยินดีต้อนรับคนบ้านเดียวกันครับ

ยุทธชาติ เกรียงไกร:

:42 ไปเพชรบุรีได้สองต่อ ทั้งท่านไพโรจน์ทั้งท่านภิรมย์ครับพี่น้อง...ขอบคุณครับ :42

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version