กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: เคล็ดลับ  (อ่าน 4182 ครั้ง)

ลุงชัยนรา

• ความเปลี่ยนแปลง เป็นนิรันดร์
  • **แก้ไข**
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3715
  • Thank You
  • -Given: 3245
  • -Receive: 3715
  • ชีวิตนี้ยอมพลี เพื่อแผ่นดิน
เคล็ดลับ
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 10:37:02 PM »

ในวงสนทนาของผู้ชายตั้งแต่สองคนขึ้นไปมักจะมีเรื่องเซ็กส์เป็นหัวข้อการสนทนาด้วย แม้แต่บุญเหย้า และบุญโพด สองผู้เฒ่าแห่งหมู่บ้านสุขเสมอก็เช่นเดียวกัน เช้าวันหนึ่ง คนทั้งสองนั่งคุยกันในสวนหย่อมของหมู่บ้าน เริ่มจากเรื่องสารทุกข์สุกดิบไปถึงเรื่องสัพเพเหระและที่สุดก็มาลงเอยที่เรื่องเซ็กส์จนได้

บุญเหย้า : เมื่อคืนนี้ ผมไปเที่ยวแล้วได้นอนกับสาวอายุ 30 ผมทำได้ตั้ง 3 ที

บุญโพด : จริงเหรอ ? โอ้โห ! คุณมียาดีอะไรบอกหน่อย ของผมมันไม่แข็งตัวเลย

บุญเหย้า : ผมจะบอกความลับให้ ผมไม่ได้กินยาอะไรหรอก หมอแนะนำผมกินขนมปังโฮลวีท (Whole
wheat ขนมปังทำจากข้าวสาลีกล้อง) เพียงอย่างเดียวเท่านั้น โดยกินจำนวนมากทุกวันมาเป็นเวลานาน
แล้ว ของผมแข็งตัวดีและมีเซ็กส์ได้ทุกวันด้วย

บุญโพดได้ยินเช่นนั้นก็รีบผละไปจากสวน เขาตรงไปที่ร้านขายขนมปังหน้าปากซอย

คนขาย : สวัสดีครับ ต้องการซื้ออะไรดีครับ ?

บุญโพด : ที่นี่มีขายขนมปังโฮลวีทไหม ?

คนขาย : มีครับ เรามีขนมปังโฮลวีทขาย เรามีทั้งแถวสั้นกับแถวยาว ต้องการแบบไหนครับ ?

บุญโพด : ขอซื้อแถวยาว 6 แถว

คนขาย : ซื้อมากนะครับ ผมคิดว่า... อืม์....มันจะแข็งก่อนที่จะกินหมดเสียด้วยซ้ำ

บุญโพดคิดในใจ " เฮ้ย อะไรกันนี่ ใครๆเขาก็รู้ถึงความลับนี้กันหมดยกเว้นเราคนเดียว เรานี้โง่จริงๆ "

:16 :58 :37

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22144
  • Thank You
  • -Given: 13577
  • -Receive: 22144
Re: เคล็ดลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 09:20:25 AM »
 :09 :09 รอด้วย จะไปต่อแถวซื้อขนมปัง

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

ลุงชัยนรา

• ความเปลี่ยนแปลง เป็นนิรันดร์
  • **แก้ไข**
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3715
  • Thank You
  • -Given: 3245
  • -Receive: 3715
  • ชีวิตนี้ยอมพลี เพื่อแผ่นดิน
Re: เคล็ดลับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 10:29:25 AM »
....อ้าวเพิ่งรู้นะนี่..ว่า ลุงภพ ต้องหา ที่พึ่งซะแล้ววว.... 5 5 5 5 5 5

:38 :37