สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

มามอบตัวค่ะ..

(1/1)

ยายน้อยค่ะ:
ยายน้อย - ชื่อจริง ตาม ทะเบียนบ้านและทะเบียนสมรส.. รัตนา ค่ะ

ปัจจุบันอยู่เกาะ ขสมก. ค่ะ อดีต พบาบาลแกร่ๆ..

ชอบฟังเพลงเก่าตามประสาคนแกร่ค่ะ...

ยินดีปฎิบัติ ตามกฎ และระเบียบเจ้าค่ะ

โชค:
ณ วันนี้ ผมเป็นน้องใหม่สดๆ จะกล่าวต้อนรับพี่ ๆ ก็กระไรอยู่ เอาเป็นว่าเข้ามาคารวะพี่ ๆ มีไร แนะนำได้ครับ

ยูโกะ:
ยินดีต้อนรับพี่ๆทั้งสองท่านจ้า

ยายน้อยค่ะ:

--- อ้างจาก: โชค ที่ มีนาคม 18, 2013, 09:15:50 PM ---ณ วันนี้ ผมเป็นน้องใหม่สดๆ จะกล่าวต้อนรับพี่ ๆ ก็กระไรอยู่ เอาเป็นว่าเข้ามาคารวะพี่ ๆ มีไร แนะนำได้ครับ

--- End quote ---

ไม่รู้ว่า ใครพี่ ใครน้อง ใครอาวุโสกว่ากัน อ่ะค่ะ อ.โชค เจ้าขา...
ดีใจ ค่ะที่ได้อยู่ ร่วมบ้านกันค่ะ..

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
สวัสดีครับคุณยายน้อย
     ว่าแต่ทำความผิดอันใดล่ะ "ที่มามอบตัว" น่ะ หรือเป็นนักเรียนใหม่กันแน่
    อิอิอิ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version