เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ศรชัย เมฆวิเชียร 2 เพลง (เมื่อน้องจากนา,ลืมอ้ายง่ายจริง)

<< < (4/4)

สุรชัย:
ศรชัย  เมฆวิเชียร 2 เพลง (เมื่อน้องจากนา,ลืมอ้ายง่ายจริง) นักร้องเพลงหวาน ฟังเพลินดีครับ

โชคดี:
ขอฟังด้วยครับเพลงหวานๆของคุณ ศรชัย เมฆวิเชียร  :tab_on: :tab_on:

หนุ่มชาวเรือ:
 :yenta4-emoticon-0043:  เอ...เพลงเพราะแบบนี้  ผมทำไม..ไม่เห็นนะ  แล้วแบบนี้ยังโหลดได้หรือเปล่านะ  ขอบคุณครับ

กระบี่่แมน:
เพลงทั้ง 2 เพลงยังไม่เคยฟัง  เพลงของศรชัย เสียงหวานน่าฟัง สไตร์คล้าย ปอง  ปรีดา ขอขอบคุณ

พีรชา:
 :tab_on:ไม่เคยผ่านตาผ่านหูเลยครับ ขอบคุณนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version