เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

14 เพลงเอกจาก ภ.มนต์รักลูกทุ่ง (ต้นฉบับ 2513 มิตร คู่ เพชรา) มาแล้วครับ

<< < (2/5) > >>

แก่นไท้:
เพลงชุดนี้ดังมาก และหนังเรื่องมนต์รักลูกทุ่งผมเคยหลายครั่งดีมากๆครับ

มนวัฒน์ แหลมผึ้ง:
ชอบทุกเพลงครับ แต่ที่ชอบที่สุดคือ รักร้าวหนาวลม ที่บรรจบ เจริญพร ขับร้องเอาไว้ครับ สุดยอดมาก ตามความคิดของผมนะครับ ขอบคุณมากครับ ที่หามาให้ฟังจนครบ ผมเกิดได้ 3 ขวบ ภาพยนต์เรื่องนี้ออกฉาย คงไม่ได้ฟังหรอกครับ ถ้าไม่มีรายการตรงนี้ครับ

ชา พัทยา:
อมตะมาก ใครริปมารับหมด

แก่นไท้:
เพลงชุดนี้ดังมากขอบคุณครับ

โต:
มีบางเพลงเพิ่งรู้ว่า เป็นเพลงในภาพยนตร์...
ขอบคุณหลายๆนะครับ....
 :52 :90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version