หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด 18 เพลงดังรวมฮิตสุดยอด

<< < (4/8) > >>

อิ้ว:
หลายเพลงทีคิดว่าเคยได้ฟังพอสำรวจแล้วกลับไม่มีครับขออนุรักษ์ไว้ด้วยคนครับขอบคุณครับพี่ไพโรจน์ที่นำเพลงเพราะมาให้ฟังกันครับ

:90

ฅนบ้านไร่:
เพลงเก่าสมัยมัธยม ชอบมาก :52 :90 :90 :90

สุริยะ:
ขอบพระคุณครับ ตอนนี้ผมกำลังรวบรวมเพลงเก่าๆ เอาไปฝากพ่อกับแม่ ขอบคุณครับ...

หนุ่มชาวเรือ:
 :54  เอ...มองไม่เห็นได้ยังไงนะ  มาขอรับไว้เปิดฟังด้วยครับ   มีหลายเพลงที่น่าจะยังไม่เคยฟัง  ขอบคุณครับผม

ตะวันอ้อมข้าว:
ผมตอบกระทู้วันนี้มีไฟล์เพลงไปหลายไฟล์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version