หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด 18 เพลงดังรวมฮิตสุดยอด

<< < (6/8) > >>

น้ำหนึ่ง:
 :yenta4-emoticon-0043:  มีเพลงที่ไม่คุ้นด้วยละ  ขอฟังบ้างนะคะ  ขอบคุณค่ะ

โชคดี:
หลายเพลงยังไม่เคยฟังจริงๆครับ ขอเก็บอีกชุด ขอบคุณครับ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:

หลายเพลงของคุณพุ่มพวงที่ไม่เคยฟัง คิดว่าทุกเพลงคงไพเราะน่าฟัง และฟังได้ทุกเวลา
 :yenta4-emoticon-0020:

พีรชา:
 :tab_on:บางเพลงก็มีแล้ว แต่คงไม่เท่ากับฟังจากเทป
ขอเก็บไว้นะครับ ขอขอบคุณครับ :tab_on:

กัส:
ขอรับไปฟังด้วยนะค่ะ ชุดนี้หายากนะนี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version