หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

พุ่มพวง ดวงจันทร์ ชุด 18 เพลงดังรวมฮิตสุดยอด

<< < (8/8)

เกิดนคร:
ในยามนี้ อยากฟังเพลงกล่อมให้หลับลืมโควิดที่รุกรานผ่านพ้นคืนวัน แม้มันรุกรานจนแทบจะเป็นประสาท เฮ้อ
ขอบคุณฮะ

ดำ:
ดูชื่อเพลงแล้วมีหลายเพลงทีอยากฟังเพราะไม่เคยฟังในชุดนี้อยู่หลายเพลง ขอบคุณครับ

แทน:
ขอขอบพระคุณมากครับ
ผมชื่อ แทน วรัญธร เตชะวงค์ ครับ อายุ 14 ปีครับ ผมพักอยู่ที่ อำเภอเมือง ตำบลนาป่า จังหวัดชลบุรีครับ ผมชอบเพลงลูกทุ่งเก่าๆและยุคกลางๆมาครับลูกทุ่งอินดี้ไม่ชอบ มีคนแนะนำผมมาครับว่าเว็บนี้ดีเลยอยากจะสมัครเป้นสมาชิคครับ ขอขอบพระคุณคุณลุงสมภพ มากนะครับที่อนุม้ติให้เข้ามาแต่ผมอาจจะงงตอนแรกๆนิดนึงนะครับอย่าถือสาเลยนะครับ555+++

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version