สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ปูนขอนแก่นมารายงานตัวครับ

(1/2) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :42 อาจจะมาช้า แต่ก็ มาด้วยใจครับ ขอเป็นส่วนหนึ่งในบ้านหลังนี้

สมภพ:
 :09 ยังไม่ผ่าน มีเมียกี่คน ลูกกี่คน แล้วก็มีกิ๊กกี่คน ตอบมาให้หมด  :58 :58

ลุงเริญ:
เจอกันอีกครั้ง ด้วยความยินดี นะ ปูน สุดหล่อ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณคุณปูน_ขอนแจ่น ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน

มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

เอ-ชะอำ:
ยินดีที่ได้พบ พี่ปูน ขอนแก่นอีกครั้ง ในบ้านหลังเดิม
มีความสุขกับบทเพลงเก่า ร่วมกันครับ
agoa

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version