เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุรชัย สมบัติเจริญ (6 เพลง จากแผ่น 33 หน้า 1) ชุดผมถูกขโมยหัวใจ

(1/4) > >>

ประสม เมืองชล:
สุรชัย  สมบัติเจริญ - จากแผ่น 33
01 ผมถูกขโมยหัวใจ
02 ไม่เจอไม่เจ็บ
03 ประเทศไทยไชโย
04 ชมรมคนอกหัก
05 บันทึกช้ำ
06 ตามเธอไม่ทัน

ปูน_ขอนแจ่น:
ชุดนี้เพลงเพราะทั้งชุด ครับ ขอบคุณ พี่ประสงค์ ที่นำมาให้ได้ฟังครับ

โต:
อยากฟังเพลง "ประเทศไทยไชโย" ไม่รู้เนื้อหาเป็นยังไง ???
เข้ากับบรรยากาศปัจจุบันหรือเปล่า ???
อยากให้คนไทยทั้งประเทศ ร่วมใจพร้อมใจกันไชโย ""อยากเห็นมากๆ""
ขอบคุณมากครับ ที่นำมาแบ่งกันฟัง....
 :52 :90 :51

สายัณห์:
เห็นมีชมรมอกหัก อยากเป็นสมาชิกบ้าง ขอบคุณท่านประสงค์ที่เปิดรับครับ

สุธา:
สำหรับผมแล้ว นี่เป็นชุดที่หายากมากเลยครับ ขอบคุณมากเลยครับที่นำมาให้รับฟัง (และผมจะติดตามรอเพลงจากหน้าสองนะครับ  :09)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version