สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวใหม่ครับ

(1/1)

ลุงเริญ:
ขอแนะนำตัวใหม่อีกครั้งครับ หลังจากผิดที่ผิดทางขอบคุณ ตุณดาวเรือง ที่แะนำมาครับ

กว่าจะหาทางเข้ามาได้ ต้องใช้บริการ พี่สมภพ ขอบคุณมากๆครับ
     ขอแนะนำตัวกันก่อนครับ พี่ๆ ที่มาก่อนทุกท่าน
             นายเจริญ คงทอง อายุ 54 ขวบ
         ที่ทำงาน แขวงการทางชุมพร
         อ.เมือง จ.ชุมพร /นักจัดราการวิทยุชุมชน Max FM 102.25
         และ WWW.MAX FM102.com

ดาวเรือง:
ยินดีต้อนรับลุงเริญครับ ดีใจที่ได้เจอลุงอีกเนอะ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ ลุงเริญ คืนสู่เหย้า ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน

มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

เอ-ชะอำ:
 :42 :42
ลุงเริญมาแนะนำตัวใหม่
ผมก็เข้ามาเข้าแถวต้อนรับใหม่
มีความสุขร่วมกันกับบทเพลงเพราะ ๆ
นะครับ
agoa

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version