เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ศรเพชร ศรสุพรรณ ชุดข้าวไม่มีขาย

<< < (2/5) > >>

jaran:
ขอบคุณครับ หามานานแล้วครับ

ฮิเดโกะ:
 :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102:

ขอบคุณค่ะปู่ที่นำเพลงมาฝาก

ลุงวิชญ์:
ข้าวไม่มีขาย ศรเพชร ศรสุพรรณ ชุดนี้ถึงจะมีแล้ว แต่ก็ขอเก็บไปสะสมเพิ่มเติมครับ

มนวัฒน์ แหลมผึ้ง:
ผมชอบศรเพชรชุดนี้ เพราะสมัยเด็กๆ ก็ฟังทรานซิสเตอร์ และเคยเอาไปร้องวิชาขับร้องที่โรงเรียนครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ขอชมหน่อยเด้อ ปู่ข้าว บ่มีขาย เหมือนที่ ผมไม่มีขาย บ่ ขอบคุณครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:
***** เสียงดี ครับข้าวชุดนี้ มีหลายข้าวแต่เสียงใสสู้ ข้าวหม้อนี้ไม่ได้ รีบโหลดเลยครับ 555****

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version