หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

ชาย เมืองสิงห์ ๕๕ เพลง (วางครั้งที่ ๑ เพลงที่ ๑ - ๑๒)

<< < (2/12) > >>

ดำ จันทบุรี:
 :52
มากันชุดใหญ่ๆ
ไม่เอาไป
เสียดายแย่

:22 :22

หนุ่มชาวเรือ:
เพลงของ  ชาย  เมืองสิงห์  ผมนี้มีน้อย  ขอรับไว้เปิดฟังด้วยครับ  ขอบคุณครับ

ชา พัทยา:
มาลัย ล้วนๆเลย
026 มาลัยลอยวน(เพิ่มเนื้อร้อง) - ชาย  เมืองสิงห์
027 มาลัยที่รัก - ชาย  เมืองสิงห์
028 มาลัยเจ้าเอ๋ย - ชาย  เมืองสิงห์
029 มาลัยรักจากใจ - ชาย  เมืองสิงห์
030 มาลัยเจ้าเก่า - ชาย  เมืองสิงห์
031 มาลัยเจ้าใหม่ - ชาย  เมืองสิงห์

นายน์:
ฮาร์ดดิสพังครับ ขอรวบรวมบทเพลงเก่าๆที่ทรงคุณค่า ขอบคุณครับ

กมล ขุนพรหม:
 :52คราวแล้วฟังไม่ได้ กลับมาโหลดใหม่ เสียงร้องน่าจะดีกว่านะครับ :52 :90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version