หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

ชาย เมืองสิงห์ ๕๕ เพลง (วางครั้งที่ ๓ เพลงที่ ๒๕ - ๓๔)

<< < (6/7) > >>

krit_mt:
ชุดใหญ่จัง เนตช้าๆ ของตาโจ คงใช้เวลาเป็นชั่วโมง

ทรงยศ:
ขอบคุณ ลุงๆๆ อาๆ ทุกท่านที่เก็บเพลงดีๆได้คับ

ลุงเริญ:
เพลงที่เกี่ยวกับมาลัยของ ชาย เมืองสิงห์ มีมาก และผมก็ยังขาดอีกหลายเพลง ขอบคุณครับ

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ชอบเพลง มาลัย..... ทั้งหลายเลยครับ คุณประสม ชาย เมืองสิงห์ ร้องตามสไตล์ของตัวเอง สุดยอดเลยครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล มาก มาก ครับ

pokemongo:
 :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version