หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

แค้น แค้น แค้น - เพลิน พรหมแดน

(1/3) > >>

สายัณห์:

ริปเองจากแผ่นเสียง มาฝาก เพลงสนุกๆจากราชาเพลงพูดแต่ไม่พูดนะครับเพลงนี้

เพลิน พรหมแดน - แค้น แค้น แค้น

คำร้อง/ทำนอง เพลิน พรหมแดน แยกเสียงดนตรีโดย ขบวน มุกดา

ไม่มีตัวอย่างเพลง ต้องโหลดไปฟังเอานะครับ

หลง:
เหมือนว่าจะไม่เคยฟัง ชื่อเพลงน่ากลัวจัง ขอฟังครับ ขอบคุณครับคุณสายัณห์

สมภพ:
ไฟล์เพลงมีอยู่แล้วแต่ไม่ค่อยแจ่ม ขอรับไฟล์นี้เข้าประจำการครับ ขอบคุณครับ

สอนคา:
เก็บไว้ฟังครับ ขอบคุณมากครับ :90

ปูน_ขอนแจ่น:
 :52 :52 มีแต่ไม่ แจ่ม ชาวไร่ เหมือนกัน ขอบคุณ พี่สายัณห์ ครับ
 :90 :90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version