เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

นอนคว่ำนอนหงาย - ชินกร ไกรลาศ

<< < (3/3)

kunatza27:
เพราะคับ ขอเลยแล้วกันนะคับ

รุจิเวทย์:
ไม่ใช่เดือนคว่ำเดือนหงายครับ  เดือนคว่ำ เดือน หงาย ชินกร-กิ่งกาญจน์ กาญจนาครับ
 :09

สมภพ:

--- อ้างจาก: รุจิเวทย์ ที่ มีนาคม 29, 2015, 10:08:55 AM ---ไม่ใช่เดือนคว่ำเดือนหงายครับ  เดือนคว่ำ เดือน หงาย ชินกร-กิ่งกาญจน์ กาญจนาครับ
 :09

--- End quote ---

กลับมาฟังให้ชัดๆ ครับ ว่านี่คือเพลงอะไร

นายน์:
เคยได้ฟังแต่นานมากทีเดียว ปัจจุบันยังไม่เคยได้ยินนานมากแล้ว ขอบคุณครับ :54

โชคดี:
เพลงนี้เพราะครับ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version