หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

บ้านนอกในกรุง - พุ่มพวง ดวงจันทร์ ( ผ.45 )

(1/4) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
เพลงนี้หวาน เศร้าดี ฟังแล้ว ชอบครับ ลองฟังดู กันน่ะครับ ไม่ได้แต่งเสียงมีข้าวตอกบาง น้อยเล็ก อิอิ
 :09 :09 :09

ฮิเดโกะ:
 :52 :52 :52หวานจริงเหรอ  ต้องลองฟังแล้วละ  ขอบคุณนะคะพี่ปูน

ลุงวิชญ์:
ขอลองฟังด้วยครับ จากแผ่นเสียงนี่ของชอบเสียด้วย

สมภพ:
ชื่อเดียวกันนี้ พี่เป้าก็ร้องไว้ด้วย เพราะดี

หนุ่มชาวเรือ:
 :52  ไม่ต้องลองฟังดอกครับ  ฟังกันเลยหวานปนเศร้า  เค้าก็ช๊อบ  ชอบ  555++  ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version