เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ช้ำรักเพราะเปลี่ยนรถ - รุ่งนภา ฟ้าอำไพ

<< < (3/5) > >>

มอส:
 ชื่อคุ้นๆๆนะครับ นักร้องท่านนี้ "รุ่งนภา ฟ้าอำไพ"

ต้องเก็บไปฟังให้เต็มๆๆหูด้วยครับ

ขอบคุณมากครับพี่สมภพ
 :90 :90 :90

โต:

ช้ำรักเพราะเปลี่ยนรถ - รุ่งนภา ฟ้าอำไพ ???

เพลงนี้เพิ่งเคยเห็นครับพี่ ถูกใจชอบครับ...
ขอบคุณนะครับ...
 :52 :90

หลง:
พึ่งเคยใด้ยินนี่แหละครับ ไม่รู้ว่าเพลงแก้ด้วย งั้นเพลง อยากได้หัวใจใครที่เหมือนฝ้ายก็(น่า)มีเพลงแก้ด้วยนะผมว่า ขอบคุณครับคุณสมภพสำหรับเพลงใหม่(สำหรับผม) อิอิ

คนเมืองลพ:
อีก1บทเพลงที่ผมไม่เคยฟังไม่เคยรู้จักมาก่อนเลยครับ ผมดีใจที่ได้รู้จักลุงสมภพ ได้เข้ามาบ้านเพลงไทย ในบ้านหลังนี้มีอะไรให้ผมต้องค้นหาอีกหลายๆอย่างครับ

นายน์:
เปลี่ยนรักเปลี่ยนรถ เพลงร้องแก้ ช้ำรักเพราะเปลี่ยนรถ ไพเราะครับ ชอบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version