เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ช้ำรักเพราะเปลี่ยนรถ - รุ่งนภา ฟ้าอำไพ

<< < (2/5) > >>

โชค:
คนรวยใช่ว่าจะใจร้ายทุกคนนะท่าน แต่ก็มีไม่มาก ฉะนั้นต้องระวัง ..เงินซื้อได้เกือบทุกอย่าง.. ใจไว้นะสาวๆ ... ขอบคุณครับ

ฮิเดโกะ:
 :52 :52 :52สุดยอดเพลงแก้  ไม่ค่อยจับคู่ถูกเท่าไหร่  อิอิ

อิ้ว:
มีแต่เปลี่ยนรัก แก้ด้วยช้ำรัก ครบคู่ครับ ขอบคุณท่านพี่สมภพและทีมงานครับที่สร้างสรรค์เพลงเพราะๆหาฟังยากครับ         

:90

ศักดิ์ชาย:
เพลงร้องแก้มีเยอะมาก แต่เพลงนี้กระผมเพิ่งเคยฟังเป็นครั้งแรก
ขอขอบพระคุณครับ

สุรชัย:
ช้ำรักเพราะเปลี่ยนรถ - รุ่งนภา ฟ้าอำไพ ขอเก็บเพลงร้องแก้กับ ยอดรัก สลักใจด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version