เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

รัก ต.ช.ด. - เรไร สลักจิต

<< < (3/4) > >>

โชค:
ขอรับเพลงแก้ของคุณยอดรัก เพลงนี้ไว้ด้วยครับ เสียงแจ่มจริงๆ ขอบคุณมากมายครับ ..  :90

หลง:
ว่าจะเก็บหลายวันแล้ว ไม่รู้ลืมได้ยังไง ชอบเสียงครับ นักร้องชื่อ เรไร ไม่ทราบมีกี่ท่านครับ ขอบคุณเพลงเพราะๆครับคุณสมภพ

คนเมืองลพ:
เพลง รัก ต.ช.ด. - เรไร สลักจิต เป็นเพลงที่ไพเราะครับ ผมเห็นลุงภพอยู่กระทู้ไหนผมจะตามมาติดๆครับ  ผมของนำผมไปเก็บนะครับ ผมมาตอบกระทู้ลุงภพไม่เคยผิดหว้งเลยครับตอบแล้วโหลดได้ทุกเพลงเลยครับ

ลุงนนท์:
เพลงเกี่ยวกับ ต.ช.ด. มีเพลงดังๆ หลายเพลง เพิ่งรู้ว่ามีเพลงแก้เพลงเพลง ต.ช.ด. ใจเดียว ของพี่แอ๊ว เหมือนกัน ฟังแล้วเสียงก็ใสดีนะครับ ขอเก็บด้วยคน
ขอบคุณครับท่านสมภพ

นที:
เพลงเพราะครับ หาฟังยาก
มีเพลงแก้ไหมคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version