สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

มาแนะนำตัวครับ

(1/1)

ทอม:
ชื่อ ทอมสัน อินทร์จันทร์
อยู่ เมือง นครสวรรค์ ครับ
ทำงานธุรกิจส่วนตัว ชอบฟังเพลงลูกทุ่งเก่า ลูกกรุง
ขอฝากตัวกับทุกท่าน
ถ้ามีอะไรบกพร่องขอให้พี่ป้าน้าอาช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

ลือ:
บ้านเพลงไทย ....
    ขอต้อนรับคุณทอม-ทอมสัน ด้วยความยินดียิ่งครับ
        ปรารถนาให้คุณทอม มีความสุขในเสียงเพลงไพเราะ
            และน้ำใจแบ่งปันให้กันและกันครับ...

:42 :42 :42

ยูโกะ:
หนุ่มเมืองโมจิ. ยินดีต้อนรับสู่บ้านเพลงไทยจ้า

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณทอม ขอให้มีความสุขกาย สุขใจ ในบ้านที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้นะคะ มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกหลานค่ะ

:35 :35 :35

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version