สโมสรบ้านเพลงไทย > เหะหะ-พาที

แบ่งปันกันเสมอ

<< < (2/2)

นักเพลงคนจน:
แบ่งปันกันจริงๆครับ อ๊วกกกกกกกกกก

ดาวเรือง:
ผมชอบลุงชัยนรา ในคำที่ว่า เบิกฤกษ์ ชาติวันชัย
แสดงว่าว่าลุงชัยนราชอบเรื่องหมัดๆมวยๆ ถึงได้รู้จักชื่อ เบิกฤกษ์ ชาติวันชัย
แชมป์มวยโลกคนที่สามของเมืองไทย

ลุงชัยนรา:
ครับท่านดาวเรือง ผมสนใจเรื่องมวยมากๆ เคยชกมวยมาบ้าง เคยทำค่ายมวย มาก่อน และเคย เป็นผู้สื่อข่าวหนังสือมวย 2 - 3 ฉบับครับ

thong thasae:
555 ขอขำด้วยคน...หักมุกได้เยี่ยมมาก...ลุงชัยบอกให้เอารางวัลที่ผม ได้ครับ
แต่เกรงว่ารางวัลที่ผมให้ จะไม่มีใครเอา...คริ..คริ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version