สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวครับสมาชิกใหม่ครับ (กระทู้ที่ทีมงานยกให้เป็นกระทู้ตัวอย่าง)

(1/1)

อ๊อตโตชิ:
แนะนำตัวครับ ชื่อ เอ ครับ พอดีคุณพ่อให้หาเพลงให้พ่อฟัง List มาให้ตั้งแต่   สมยศ ทัศนพันธ์  ชายเมืองสิงห์ ทูลทองใจ มรว.ถนัดศรี และอื่นๆ เพียบเลย เลยจนปัญญาพยามหาให้พ่อ ฮร่าๆๆ เพลงเก่าๆชอบฟัง พ่อเปิดให้ฟังสมัยที่ยังเป็นเทปอยู่เลย ชอบๆครับ

ตอนนี้ทำงานอยู่ กทม. อยู่แถวรัชดา ครับหากผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยนะครับ
ขอขอบคุณ webmaster และทีมงานที่ทำเวปดีๆครับ

อ๊อตโตชิ:

--- อ้างจาก: อ๊อตโตชิ ที่ เมษายน 07, 2015, 01:46:51 PM ---แนะนำตัวครับ ชื่อ เอ ครับ พอดีคุณพ่อให้หาเพลงให้พ่อฟัง List มาให้ตั้งแต่   สมยศ ทัศนพันธ์  ชายเมืองสิงห์ ทูลทองใจ มรว.ถนัดศรี และอื่นๆ เพียบเลย เลยจนปัญญาพยามหาให้พ่อ ฮร่าๆๆ เพลงเก่าๆชอบฟัง พ่อเปิดให้ฟังสมัยที่ยังเป็นเทปอยู่เลย ชอบๆครับ

ตอนนี้ทำงานอยู่ กทม. อยู่แถวรัชดา ครับหากผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยนะครับ
ขอขอบคุณ webmaster และทีมงานที่ทำเวปดีๆครับ

--- End quote ---

เพิ่มเติมครับ บ้านเกิดอยู่ อ.เมือง จ.ชลบุรี  แต่ตอนนี้มาซื้อบ้านอยู่ ดอนเมืองละครับ
บ้านพ่ออยู่ ชลบุรี หาเพลงให้พ่อครับ

สมภพ:
แนะนำตัวได้ชัดเจนมาก ขอบคุณครับ

สมภพ:
การเดินทางไปสู่ห้องเพลงจากแผ่นเสียงที่เป็นเพลงหายากและคุณภาพเสียงไม่เป็นรองใครไม่ใช่เรื่องยาก เพียงแต่ท่านเปิดใจแนะนำตัว แล้วทางเดินทั้งหมดเพียง 15 กระทู้ก็ถึงแล้ว อย่างเช่นสมาชิกท่านนี้ ผมว่าอีกสองสามวันเขาเข้าถึงห้องเพลงจากแผ่นเสียง ด้วยความยินดีครับ

สมภพ:
เชิญชมครับ นี่คือกระทู้ตัวอย่างในการแนะนำตัวที่ชัดเจนครับ ไม่ต้องถึงกับแบบนี้ไปเสียทั้งหมดก็ไม่เป็นไรครับ เพียงแค่ท่านตั้งใจมาบอกรายละเอียดของท่านคร่าวๆ เราก็ยินดีแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version