เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ชาตรี ศรีชล – เพลงใหม่ (เทป)

<< < (2/4) > >>

นายน์:
ขร่วมรับฟังด้วยครับ ขอบคุณน้ำใจที่มากมี :yenta4-emoticon-0019:

โชค:
เพลงใหม่ ทันยุคทันสมัยเสมอ เพราะเป็นเพลงใหม่ ขอบคุณครับ

ชา พัทยา:
เพลงใหม่ เอ๊ะ กี่ปีแล้ว  :yenta4-emoticon-0102:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0043:เพลง ใหม่ คือเพลงไร หน้อ บาดนี้ ขอบคุณ พี่ประสมครับ :yenta4-emoticon-0020:

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ชาตรี ศรีชล – เพลงใหม่ ต้องติดตามว่ามีเพลงแบบใหม่ ไหม.... ขอบคุณครับ คุณประสม เมืองชล ขอบคุณ มาก มาก ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version