เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

แม่น้ำขึ้นน้ำลง ทีเด็ด เพชรปักษิณ

<< < (2/2)

น้ำหนึ่ง:
 :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102:  มาขอไว้เปิดฟังด้วยคร้า  ขอบคุณค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
ตกหล่นไปซ่ะงั้น เพลงนี้ ขอบคุณครับ อ้ายอดุลย์  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

ลุงนนท์:
คุ้นๆ ชื่อเพลงอยู่ แต่ไม่รู้ว่าเคยฟังที่ไหน ในเสียงของใคร ที่แน่ๆ ไม่เคยฟังในเสียงของทีเด็ด เพชรปักษิณ ขอเก็บครับ
ขอบคุณครับ

หลง:
ไม่แน่ใจว่าเคยฟังหรือเปล่าขอลุ้นครับ ขอบคุณครับคุณอดุลย์ฯ

จรกา:
ขอรับไว้ฟังด้วยคน ไม่ทราบว่าจะทันหรือเปล่า อย่างไรก็ตามก็ขอขอบพระคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version